LoveAngel
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LoveAngel

Welcome to LoveAngel!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuyên Ngôn LoveAngel!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
EdwardLeo
Admin
Admin
EdwardLeo

Tuyên Ngôn LoveAngel! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuyên Ngôn LoveAngel!   Tuyên Ngôn LoveAngel! Icon_minitimeTue May 04, 2010 12:03 am

Tất cả mọi người đều có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho ta nên ta không có quyền khinh bỉ hoặc tự ti với những gì mình đang có mà miệt thị người khác.

Khoảng đường dài, con đường phía trước chúng ta phải đi là rất nhiều chướng ngại. Chúng ta phải đoàn kết. Đoàn kết là chiến thắng tất cả. Không có gì có thể cản chúng ta khi chúng ta lúc nào cùng đồng lòng với nhau.

Còn những kẻ nhút nhát, lo sợ , làm việc gì cũng chờ đợi hoặc lo lắng, không dứt khoát. Lúc nào cũng chỉ mong được sự an nhàn vô sự, tự lập mình ên, chỉ nghỉ cho bản thân, sống lâu và giàu bền, còn việc Bang không quan hệ gì đến mình cả. Như thế là sống thừa đừng trông mong vào bất kỳ điều gì nữa cả. Hãy nghĩ những anh em 4x 5x cũng luôn luôn giúp đỡ anh em, vì sự nhiệt tình sự hăng say cùng bang hội. Còn có những người lúc nào cũng lên tiếng ta đây, chỉ biết nói, lúc nào cũng dỡ giọng trưởng, tưởng thế là pro, tưởng thế là hay, hễ ra là chỉ biết nói bằng miệng thì những kẻ đó không thể nào mà sống trong tập thể Love được.

Vậy cho nên chúng ta phải biết đoàn kết, phải biết xông pha, phải biết nhẫn nhục, nhường nhịn và chịu đựng, phải cho họ biết mình không pro nhưng người khác cũng phải nể. Vì chúng ta là LoveAngel, một gia đình mà bất cứ ai cũng phải kính nể và sợ!

BC Leo!

Kính bút!
https://loveangel.forumvi.net
Kitty

Kitty

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn LoveAngel!   Tuyên Ngôn LoveAngel! Icon_minitimeTue May 04, 2010 7:14 pm

bounce stamp bounce
BC phân tích có lý, chơi mà chỉ biết chơi cho mình, quên cả anh em hàng xóm thì chơi game off cho khỏe, một khi đã gia nhập Love thì tinh thần bình đẳng, bác ái, đoàn kết là ưu tiên hàng đầu.

Kitty tuy không biết pk nhưng mỗi lần war bang vẫn thích tham gia lắm, chỉ nhìn hào khí Love ùn ùn là đã khoái rồi, lỡ đưa đầu ra chết vài lần vẫn thấy vui vì ít nhiều cũng giúp ích được cho anh em. Thắng không kiêu bại không nản vì mình đã làm hết sức mình, sát cánh sinh tử cùng tập thể!!!
tuyetky

tuyetky

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn LoveAngel!   Tuyên Ngôn LoveAngel! Icon_minitimeTue May 11, 2010 2:32 am

:geek: đánh nhau hả thôi thôi ko ổn rùi .... đứng xem thì được :oops: chứ lần nào đánh nhau 2 bên đều là bạn Kỳ bít giúp bên nào hi hi! Nhưng còn đánh ngừơi lạ thì vô tư her her! còn cướp tn thì tới đâu củng giết dù bít mình đánh ko lại ng ta :roll:
tuyetky

tuyetky

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn LoveAngel!   Tuyên Ngôn LoveAngel! Icon_minitimeTue May 11, 2010 2:33 am

tuyetky đã viết:
:geek: đánh nhau hả thôi thôi ko ổn rùi .... đứng xem thì được :oops: chứ lần nào đánh nhau 2 bên đều là bạn Kỳ bít giúp bên nào hi hi! Nhưng còn đánh ngừơi lạ thì vô tư her her! còn cướp tn thì tới đâu củng giết dù bít mình đánh ko lại ng ta :roll:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn LoveAngel!   Tuyên Ngôn LoveAngel! Icon_minitime

Tuyên Ngôn LoveAngel!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tuyen anh em nao 8x che than khi thi haohuu nhe
» Nội Quy BANG LoveAngel
» Ae LoveAngel nen chu y!
» Lịch sử bang LoveAngel
» Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel