LoveAngel
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LoveAngel

Welcome to LoveAngel!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sống vì anh em LoveAngel

Go down 
Kitty
buonviyeu
6 posters
Tác giảThông điệp
buonviyeu

Sống vì anh em LoveAngel Empty
Bài gửiTiêu đề: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeSun May 02, 2010 1:02 am

Hok bjk 1 ngay` nao` do se~ phai? xa cai forum nay hok nua~ iu moi nguoi lam ok'
buonviyeu

Bài gửiTiêu đề: vi anh em ma song   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeSun May 02, 2010 6:54 am

co the noi hinh nhu minh da yeu that su loveangel no ko phai mang ten 1 cai bang nua~ ma` no' mang ten cua chinh' minh` roi , nhiu luc moi nguoi cai~ va~ gay su voi nhau la` 1 lan` moi nguoi rut ra dc kinh nghiem de hieu nhau hon(minh la` hay bon chen vo ) the ma lai vui I LUV LOVEANGEL tongue tongue
Kitty

Kitty

Bài gửiTiêu đề: Re: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeSun May 02, 2010 9:34 am

tongue Chơi game 1 mình buồn lắm, có bạn bè sẽ vui hơn, nhưng 1 đôi bạn thì không thể dạo hết khu vườn, 1 đống bạn thì có thể cùng nhau vòng quanh thế giới, hahaha 8) Thế nên khi chơi TLBB, có cái kênh Bang nhìn vào là thấy vui ngay, nhiều lúc mọi người chat ầm ầm làm mình đọc còn hok kip chứ đừng nói nhảy vô được, hihi, đoàn kết là sức mạnh, LoveAngel mang đúng nghĩa của cái tên thiên thần tình yêu vì nó đem mọi người xích lại gần nhau hơn :study: LoveAngel là nhà của những người anh em ☀
Chicken

Bài gửiTiêu đề: Re: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeSun May 02, 2010 11:16 am

Không chỉ riêng j BuonViYeu. Ngay từ lúc TT Ảnh tử Gà đã chung đừong với anh em trong LoveAngel, từ lúc đó đến bây giờ Gà thật sự rất quý anh em, ngày nào cũng chỉ muốn ol nói chuyện và giúp sức đưa LoveAngel ngày càng đi lên. Mỗi lần lên là mỗi lần mở mục bang hội ra và ngồi 8. gà rất sợ đến 1 ngày nào đó trong tưong lai fải xa các ae trong LoveAngel. Gàa chỉ mong đựoc sát cánh bên ae thôi :rendeer:
Đây là lần đầu tiên gà cảm nhận đựoc sự ấm áp từ game ol. Từ đó đến giờ khi chơi Game ol GÀ không bao giờ đặt niềm tin wa nhiều vào những ngừoi bạn ảo, nhưng đến khi gia nhập Loveangel thì gà đã cảm thấy vui và rất muốn hòa nhập với mọi ngừoi!!!
Mong sao LoveAngel sẽ tồn tại mãi mãi vàa không có 1 thành viên nào cảm thấy khó chịu khi gia nhập LoveAngel.
EdwardLeo
Admin
Admin
EdwardLeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeSun May 02, 2010 12:51 pm

Đúng vậy! Thật sự là Leo cũng không ngờ rằng BANG hội Love lại khi thấy anh em lúc nào cũng vui vẻ nói chuyện tám tít trên kênh bang, đoàn kết đến thế, vượt quá khả năng của Leo, Với dân số bang cũng khá khủng tại sever và cũng là bang mạnh nhất tại sever. Niềm vui không thể nào hơn hết là có thêm rất nhiều người bạn, những người anh em cùng đồng sinh cộng tử bước đi từng bước trên cái thế giới ảo! Có lẽ cuộc vui nào cũng có ngày tàn, không có gì là vĩnh hằng hay vĩnh cửu, rồi một mai mỗi người một chí hướng vì bận việc ở ngoài thế giới thật, chia xa nhau. Nhưng tin chắc rằng LoveAngel sẽ đem lại một kỷ niệm mà kỷ niệm đó sẽ để dấu ấn mạnh mẽ cho chúng ta!

Leo chúc toàn thể anh em LoveAngel đoàn kết, yêu thương và mãi mãi!
https://loveangel.forumvi.net
YuMi

Bài gửiTiêu đề: iloveyou loveangel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeThu May 06, 2010 4:12 pm

yumi trong bang thì chắc ai cũng bít là người lắm mồm nhất trong bang mà lại yumi nhập bang loveangel hơi muộn nhưng yumi bít mình đã lựa chọn ko nhầm loveangel đùng là nơi yumi muốn ở lại khi nào vào game là yumi cũng bật kênh bang đầu tiên tại sao vì trong kênh bang lun có những ngừi bạn những anh chị em đã sát cánh bên nhau xây dựng nên loveangel và là để tìm những tiếng cưòi từ những lời chọc nhau từ những anh chị em trong bang và yumi cũng ko để lỡ cơ hội kím ai đó chọc cho méo mặt mới tha hjhj trong bang tuy có những lúc cãi vạ vì nói thật là bang mình quá đông anh chị em trong bang jành nhau cái này jành nhau cái khác jẫn tới cãi vã nhưng rùi những chuyện đó cũng dc jải quyết jưới tay bang chủ và các anh chị em khác típ sau đó là những nụ cười ko ngớt những nụ cười sẽ luôn jữ mãi trong lòng yumi trong bang yumi cũng có vài ngừi bạn thân như mộc kì anh ,whatlove, tỷ lâm phiphi , anh em nhà họ yu của mi và cả ox gà vãi của yumi nữa và tất cả anh chị em trong bang pé yumi đều quý hết yumi phục nhất trong bang là bang chủ ổng lun hít mình vì bang dẫu cho ổng hơi xấu và hơi già hjhj với gà nữa lol! pé yumi nói ra lỡ anh có đọc đựoc thì anh đừ để bụng nha để bụng là bị đau bụng là em hok chịu trách nhiệm đâu hjhj mi vít ra những lời này chỉ vì một điều mi iu loveangel jù có j xảy ra đi nữa mi vẫn lunlun sát cánh cùng loveangel iloveyou loveangel iloveyou tất cả anh chị em trong bang .loveangel muôn năm pirat pirat pirat pirat pirat
EdwardJeremy

EdwardJeremy

Bài gửiTiêu đề: Re: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitimeThu May 06, 2010 5:39 pm

YuMi đã viết:
yumi trong bang thì chắc ai cũng bít là người lắm mồm nhất trong bang mà lại yumi nhập bang loveangel hơi muộn nhưng yumi bít mình đã lựa chọn ko nhầm loveangel đùng là nơi yumi muốn ở lại khi nào vào game là yumi cũng bật kênh bang đầu tiên tại sao vì trong kênh bang lun có những ngừi bạn những anh chị em đã sát cánh bên nhau xây dựng nên loveangel và là để tìm những tiếng cưòi từ những lời chọc nhau từ những anh chị em trong bang và yumi cũng ko để lỡ cơ hội kím ai đó chọc cho méo mặt mới tha hjhj trong bang tuy có những lúc cãi vạ vì nói thật là bang mình quá đông anh chị em trong bang jành nhau cái này jành nhau cái khác jẫn tới cãi vã nhưng rùi những chuyện đó cũng dc jải quyết jưới tay bang chủ và các anh chị em khác típ sau đó là những nụ cười ko ngớt những nụ cười sẽ luôn jữ mãi trong lòng yumi trong bang yumi cũng có vài ngừi bạn thân như mộc kì anh ,whatlove, tỷ lâm phiphi , anh em nhà họ yu của mi và cả ox gà vãi của yumi nữa và tất cả anh chị em trong bang pé yumi đều quý hết yumi phục nhất trong bang là bang chủ ổng lun hít mình vì bang dẫu cho ổng hơi xấu và hơi già hjhj với gà nữa lol! pé yumi nói ra lỡ anh có đọc đựoc thì anh đừ để bụng nha để bụng là bị đau bụng là em hok chịu trách nhiệm đâu hjhj mi vít ra những lời này chỉ vì một điều mi iu loveangel jù có j xảy ra đi nữa mi vẫn lunlun sát cánh cùng loveangel iloveyou loveangel iloveyou tất cả anh chị em trong bang .loveangel muôn năm pirat pirat pirat pirat pirat

ox gà vãi ...! để hết thi rồi xem ai gà hơn ai :x bx đăng ảnh lên 4rum đi không ox tán người khác nè lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sống vì anh em LoveAngel   Sống vì anh em LoveAngel Icon_minitime

Sống vì anh em LoveAngel
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ae LoveAngel nen chu y!
» Artermis - Nội Vụ Sứ LoveAngel
» Lịch sử bang LoveAngel
» Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel
» Kitty - Mèo con của LoveAngel đây!