LoveAngel
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LoveAngel

Welcome to LoveAngel!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
citical

citical

Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel   Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel Icon_minitimeSat May 01, 2010 8:27 am

rabbit Từ lúc bước chân vào thê giới truyền thuyết ảnh tử .tui rất cô đơn và chán nãn vì không có nơi nào để tôi dừng chân tôi mơ ước có một chỗ mà tôi vựa vẫm để sánh bước trên con đường đại hiệp :pirat:bỗng 1 hôm tôi quen 1 người bạn tên là NhiepHon va tôi cứ tưởng mình đã có một ngôi nhà thật sự không ngờ lần đầu tiên mình lại bị người bạn đó lừa dối mình va loi dụng mình 4 ngày trôi qua cũng là ngày vui của tất cả bạn bè hao huu khấp thế giới truyền thuyết ảnh tử đó la ngày Túc Cầu đặt sứ anh em khấp nơi háo hức vui đùa để đi dự lễ hội còn tui thì thui thũi đơn côi ở giữa phố thị đông người 7h30p tối ngày hôm đó tôi vô tình gia nhập nhóm của Leo+Kitti+onixinh+Kyo .và nhóm tui đang vui vẽ chơi túc cầu bỗng nhiên BangChu NuocMat gui thư khiêu chiến với bang angellove chiến thế là tui ẩn thân âm thầm theo dỗi khi đến KinhHo tui thấy anh em rất la đoàn kết với nhau tạo thành sức mạnh để đánh bại bang Nước Mắt và tui cũng giup đở nhóm để tiêu diệt bang nước mắt thế là từ đó tui nhận dc thư mời của Leo :lol: người đã cho tôi 1 ngôi nhà bik đoàn kết gắn bó tôi không bao giờ quên những ngày cực khổ xây dựng Tử Cấm thành đó là ngày vui vẽ nhất từ trước đến nay Tuy cực khổ nhưng anh em đoàn kết vui vẽ đã xua đi cái mệt mõi trong long của tui.thôi tui nói nhiêu đây thôi sau này còn nhiều thứ đẻ nối lắm mong anh em bang Angellove DoanKet Vui Vẽ Mãi Mãi 🎅 Citical Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles\thanchettrolay\My Icons\75411263023794
Kitty

Kitty

Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel   Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel Icon_minitimeSat May 01, 2010 9:52 pm

:rendeer: Mỗi người đến với TLBB đề có một cơ duyên nào đó mà gắn bó với nó và một kỷ niệm không thể nào quên cùng LoveAngel. Riêng với Kitty thì ..... để rảnh viết bài mới kể cho nghe cat

Đây là cơ duyên của tôi với LoveAngel
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sống vì anh em LoveAngel
» Ae LoveAngel nen chu y!
» Lịch sử bang LoveAngel
» Kitty - Mèo con của LoveAngel đây!
» Nội Quy BANG LoveAngel